Previous Next Close Move
Luyện nói tiếng Anh trực tuyến với người nước ngoài - HIỆP HỘI HỌC SINH TRƯỜNG THPT CHUYÊN NGUYỄN TRÃI

Trở lại   HIỆP HỘI HỌC SINH TRƯỜNG THPT CHUYÊN NGUYỄN TRÃI > ..:: KHU VỰC HỌC TẬP ::.. > Ngoại Ngữ

Ngoại Ngữ Nơi dành cho những cao thủ Ngoại ngữ bàn bạc và thảo luận cùng nhau. Mọi ngôn ngữ: Anh, Hoa, Nga, Pháp... đều được chào đón ở box này.

Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này Kiểu hiển thị
Cũ 29-08-2010, 03:48 PM   #1
vutuan12d
NTOL member

Họ tên: Trường tuấn vũ
Lớp: Hóa
Khóa: 07-10
Trường: THPT Nguyễn Trãi
Gửi cảm ơn: 0
Nhận được 0 thanks

Mặc định Luyện nói tiếng Anh trực tuyến với người nước ngoài

Tôi không đủ tự tin để nói với người nước ngoài. Tôi luôn sợ nói sai và không biết diễn đạt ý của mình thế nào. Tôi luôn luôn lo sợ. Đã đến lúc bạn hãy xua tan nỗi lo sợ đó đi. Tôi dám chắc rằng bạn sẽ thay đổi sau khi tham gia câu lạc bộ nói tiếng Anh online của chúng tôi trên trang http://cuasogiaoduc.com . Vì sao tôi có thể dám chắc với bạn như vậy? Bởi vì các bạn sẽ được thực hành nói tiếng Anh trực tiếp với người nước ngoài trong những buổi tổ chức Câu lạc bộ nói tiếng Anh trực tuyến với thầy Gatcho hoặc với TNV nước ngoài và cùng với các bạn online khác. Một môi trường thuận lợi để bạn tham gia. Nhưng phải làm thế nào để tham gia được buổi Câu lạc bộ nói tiếng Anh trực tuyến ấy.Thật đơn giản! Bạn chỉ cần cài đặt phần mềm skype thông dụng này và như vậy cứ mỗi buổi thực hành nói tiếng Anh trực tuyến là bạn dễ dàng gia nhập. Nếu bạn chưa biết tìm phần mềm skype ở đâu? Chúng tôi xin cung cấp đường link cho các bạn. Hãy vào đường link sau và tải về. http://www.skype.com/intl/en/get-sky...puter/windows/. Cùng nhau thực hành nào!!!
vutuan12d đang ẩn   Trả lời với trích dẫn
Cũ 29-08-2010, 05:40 PM   #2
Pretty Boy ^^
Really Sweet

Họ tên: Trần Hoàng Sơn
Lớp: chuyên Toán
Khóa: 06-09
Trường: THPT Nguyễn Trãi
Gửi cảm ơn: 184
Nhận được 139 thanks
Gửi tin nhắn qua Yahoo! tới Pretty Boy ^^ Gửi tin nhắn qua Skype™ tới Pretty Boy ^^

Ghê nhỉ lại còn thể loại này nữa cơ à ^^
Ai dùng skype không? skype của tớ là ths.hus

To view links or images in signatures your post count must be 10 or greater. You currently have 0 posts.
Pretty Boy ^^ đang ẩn   Trả lời với trích dẫn
Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này
Tìm trong chủ đề này:

Tìm chi tiết
Kiểu hiển thị